Pólà Fìtílà Àṣà Onígun Mẹ́ẹ̀kan Tó Dáradára Pẹ̀lú Pólítà

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ilé ìkọ́lé apá kan náà dojúkọ ìmọ́lẹ̀ ọ̀nà kan ṣoṣo, ó sì ṣeé ṣe àtúnṣe rẹ̀ dáadáa. Ó dára fún àwọn ibi ìṣẹ̀lẹ̀ bíi òpópónà tí ń rìn kiri, ipa ọ̀nà páàkì, òpópónà àwùjọ, òpópónà ìṣòwò, ipa ọ̀nà agbègbè tí ó lẹ́wà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ó rọrùn láti fi sori ẹrọ, ó sì wá pẹ̀lú àwọn àwòrán àti ìtọ́sọ́nà tó jẹ́ ti ọ̀jọ̀gbọ́n. Ó rọrùn láti tọ́jú, ó sì nílò ìwẹ̀nùmọ́ déédéé lójoojúmọ́.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

ÀPÈJÚWE ỌJÀ

A fi irin Q235 tó ga jùlọ ṣe ojú ilẹ̀ náà, a sì fi iná gbóná bò ó, a sì fi omi bò ó. Gíga tó wà níbẹ̀ wà láti mítà mẹ́ta sí mẹ́fà, pẹ̀lú ìwọ̀n ọ̀pá tó wà láàárín 60 sí 140 mm àti gígùn apá kan tó wà láàárín 0.8 sí 2 mítà. Àwọn ohun èlò tí a fi ń gbé iná fìtílà tó yẹ wà láti 10 sí 60W, àwọn orísun ìmọ́lẹ̀ LED, ìwọ̀n agbára afẹ́fẹ́ tó wà láàárín 8 sí 12, àti ààbò IP65 wà. Àwọn ọ̀pá náà máa ń lo ogún ọdún.

ÀWỌN ÀǸFÀÀNÍ ỌJÀ

awọn anfani ọja

Ọ̀ràn

ọjà apoti

ÌLÀNÀ ṢÍṢẸ̀DÁ

ilana iṣelọpọ ọpá ina

ÀWỌN Ẹ̀RỌ TÍ Ó KÚN

páànẹ́lì oòrùn

Àwọn Ẹ̀rọ Pánẹ́lì Oòrùn

fìtílà

Àwọn Ẹ̀rọ Ìmọ́lẹ̀

ọpá iná

Àwọn Ẹ̀rọ Pólà Fẹ́ẹ́rẹ́

bátìrì

Àwọn Ẹ̀rọ Bàtírì

ÌRÒYÌN ILÉ-IṢẸ́

ìwífún ilé-iṣẹ́

Ìwé-ẹ̀rí

awọn iwe-ẹri

Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo

Q1: Ṣé a lè fi àwọn ohun èlò míràn sí orí ọ̀pá iná, bíi kámẹ́rà ìṣọ́ tàbí àmì ìfiranṣẹ́?

A: Bẹ́ẹ̀ni, ṣùgbọ́n o gbọ́dọ̀ sọ fún wa ṣáájú. Nígbà tí a bá ń ṣe àtúnṣe, a ó fi àwọn ihò ìsopọ̀ sí àwọn ibi tí ó yẹ lórí apá tàbí òpó náà, a ó sì fún agbára ìṣètò agbègbè náà lágbára sí i.

Q2: Igba melo ni isọdi-ara-ẹni ṣe gba?

A: Ilana boṣewa (ìjẹ́rìísí apẹẹrẹ ọjọ́ 1-2 → ṣíṣe ohun èlò ọjọ́ 3-5 → fífọ ihò àti gígé ọjọ́ 2-3 → ìtọ́jú ìdènà ìbàjẹ́ ọjọ́ 3-5 → ìpéjọpọ̀ àti àyẹ̀wò ọjọ́ 2-3) jẹ́ ọjọ́ 12-20 lápapọ̀. Àwọn àṣẹ kíákíá lè yára, ṣùgbọ́n àwọn àlàyé wà lábẹ́ ìjíròrò.

Q3: Ṣe awọn ayẹwo wa?

A: Bẹ́ẹ̀ni, àwọn àpẹẹrẹ wà. Owó àpẹẹrẹ ni a nílò. Àkókò ìṣáájú iṣẹ́ àyẹ̀wò jẹ́ ọjọ́ méje sí mẹ́wàá. A ó pèsè fọ́ọ̀mù ìjẹ́rìí àyẹ̀wò, a ó sì tẹ̀síwájú pẹ̀lú ìṣẹ̀dá púpọ̀ lẹ́yìn ìjẹ́rìí láti yẹra fún ìyàtọ̀.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa