Pápá Òfurufú Pápá Òfurufú Pápá Òfurufú Gbóná tí a ti fi Polygonal ṣe

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ibi ti O ti wa: Jiangsu, China

Ohun elo: Irin, Irin, Aluminiomu

Iru: Apa Meji

Apẹrẹ: Yika, Octagonal, Dodecagonal tabi Aṣaṣe

Atilẹyin ọja: Ọdun 30

Ohun elo: Ina ita, Ọgba, Opopona tabi Ati bẹẹbẹ lọ

MOQ: 1 Ṣẹ́ẹ̀tì


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Àpèjúwe

Àwọn ọ̀pá iná irin jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún ṣíṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú ohun èlò ìta gbangba, bí iná ojú pópó, àmì ìjáde, àti àwọn kámẹ́rà ìṣọ́. A fi irin alágbára gíga kọ́ wọn, wọ́n sì ní àwọn ohun èlò tó dára bí afẹ́fẹ́ àti ìsẹ̀lẹ̀ ilẹ̀, èyí tí ó mú kí wọ́n jẹ́ ojútùú tí ó dára jùlọ fún fífi sori ẹrọ níta gbangba. Nínú àpilẹ̀kọ yìí, a ó jíròrò ohun èlò, ìgbésí ayé, ìrísí, àti àwọn àṣàyàn àtúnṣe fún àwọn ọ̀pá iná irin.

Ohun èlò:Àwọn ọ̀pá iná irin ni a lè fi irin erogba, irin alloy, tàbí irin alagbara ṣe. Irin erogba ní agbára àti agbára tó ga jùlọ, a sì lè yan án ní ìbámu pẹ̀lú àyíká tí a ń lò ó. Irin alloy jẹ́ alágbára ju irin erogba lọ, ó sì dára jù fún àwọn ohun tí ó ní agbára púpọ̀ àti àwọn ohun tí ó lè fa àyíká. Àwọn ọ̀pá iná irin alagbara máa ń pèsè agbára ìdènà ipata tó ga jùlọ, wọ́n sì dára jù fún àwọn agbègbè etíkun àti àyíká tí ó ní ọ̀rinrin.

Igbẹẹsi aye:Ìgbésí ayé ọ̀pá iná irin sinmi lórí onírúurú nǹkan, bí dídára àwọn ohun èlò, ìlànà ìṣelọ́pọ́, àti àyíká ìfisílé. Àwọn ọ̀pá iná irin tó ga jùlọ lè pẹ́ ju ọgbọ̀n ọdún lọ pẹ̀lú ìtọ́jú déédéé, bíi mímọ́ àti kíkùn.

Apẹrẹ:Àwọn ọ̀pá iná irin ní oríṣiríṣi ìrísí àti ìtóbi, títí kan yípo, octagon, àti dodecagon. Oríṣiríṣi ìrísí ni a lè lò ní onírúurú ipò ìlò. Fún àpẹẹrẹ, àwọn ọ̀pá yípo dára fún àwọn agbègbè gbígbòòrò bí àwọn ọ̀nà pàtàkì àti àwọn pààtá, nígbà tí àwọn ọ̀pá onígun mẹ́rin bá dára jù fún àwọn agbègbè kéékèèké àti àwọn agbègbè.

Ṣíṣe àtúnṣe:Àwọn ọ̀pá iná irin ni a lè ṣe àtúnṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí oníbàárà nílò. Èyí kan yíyan àwọn ohun èlò, ìrísí, ìwọ̀n, àti ìtọ́jú ojú ilẹ̀ tó tọ́. Gíga gbígbóná, fífọ́ omi, àti anodizing jẹ́ díẹ̀ lára ​​àwọn àṣàyàn ìtọ́jú ojú ilẹ̀ tó wà, èyí tó ń dáàbò bo ojú òpó iná náà.

Ní ṣókí, àwọn ọ̀pá iná irin ń fúnni ní àtìlẹ́yìn tó dúró ṣinṣin àti tó lágbára fún àwọn ohun èlò ìta gbangba. Àwọn ohun èlò, ìgbésí ayé, ìrísí, àti àwọn àṣàyàn àtúnṣe tó wà níbẹ̀ mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára fún onírúurú ohun èlò. Àwọn oníbàárà lè yan láti inú onírúurú ohun èlò kí wọ́n sì ṣe àtúnṣe àwòrán náà láti bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ mu.

Àwọn Àlàyé Ọjà

Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni Ní Ilé-iṣẹ́ 1
Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni Ní Ilé-iṣẹ́ 2
Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni fún Ilé-iṣẹ́ 3
Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni fún Ilé Iṣẹ́ 4
Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni Ní Ilé-iṣẹ́ 5
Pólù Ìmọ́lẹ̀ Òpópónà Tí A Ṣe Àdáni fún Ilé-iṣẹ́ 6

Ọ̀nà Ìfisílẹ̀

Awọn ọna fifi sori ẹrọ ti ọpa ina Irin ni a pin si awọn oriṣi mẹta: iru sin taara, iru flange ati iru omi ti a le fi omi ṣan.

1. Fífi sori ẹrọ taara rọrun. Gbogbo ọpá ina ni a sin taara sinu iho naa, a si fi kọnkírítì da ilẹ naa si ibi ti o yẹ.

2. A so ọ̀pá iná àwo flange náà pọ̀ mọ́ àwo flange ní ìsàlẹ̀ ọ̀pá iná náà àti àwọn bulọ́ọ̀tì ìpìlẹ̀ kọnkéré tí a ti ṣe àtúnṣe. Fífi sori ẹrọ náà rọrùn gan-an, kò sì nílò láti yí ọ̀pá iná náà padà láti tún ṣe ìpìlẹ̀ náà. Ọ̀nà fífi sori ẹrọ yìí ni a ń lò jùlọ lọ́wọ́lọ́wọ́.

3. Nítorí ààlà àyíká ìfisílẹ̀ ọ̀pá iná tàbí àìsí àwọn ohun èlò ìtọ́jú tó báramu, a lè yan àwọn ọ̀pá iná tó ṣeé yípo. Àwọn ọ̀pá iná tó ṣeé yípo tó wà tẹ́lẹ̀ sábà máa ń lo àwọn ètò ẹ̀rọ àti hydraulic, èyí tó rọrùn láti lò tí ó sì ní ààbò.

Àwọn Ẹ̀yà Ọjà

1. A pín àwọn apá fìtílà (àwọn fírẹ́mù) ti ọ̀pá iná Irin sí oríṣi apá kan, apá méjì, àti apá púpọ̀. Apá fìtílà ni apá pàtàkì fún fífi ìmọ́lẹ̀ sí. Gígùn ìmọ́lẹ̀ àti ihò ìfìdíkalẹ̀ ti ìmọ́lẹ̀ ló ń pinnu ìwọ̀n ihò rẹ̀. Ọpá iná àti apá ìmọ́lẹ̀ jẹ́ àwọn fìtílà oní ọwọ́ kan tí a ṣe ní àkókò kan, àti pé a lè so páìpù irin tí ó wà pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ náà lọ́tọ̀ọ̀tọ̀. A gbọ́dọ̀ ṣírò igun gíga apá fìtílà náà kí a sì pinnu rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n ojú ọ̀nà àti àpẹẹrẹ àlàfo ti ìfàsẹ́yìn fìtílà náà, ní gbogbogbòò láàrín 5° àti 15°.

2. Férémù ìlẹ̀kùn ìtọ́jú ti ọ̀pá iná irin sábà máa ń ní àwọn ohun èlò iná mànàmáná àti àwọn okùn okùn nínú ìlẹ̀kùn ìtọ́jú ọ̀pá iná. Ìtóbi àti gíga fireemu ìlẹ̀kùn ìtọ́jú kò yẹ kí ó ronú nípa agbára ọ̀pá iná nìkan, ṣùgbọ́n ó tún yẹ kí ó mú kí fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú rọrùn, ṣùgbọ́n kí ó tún ronú nípa iṣẹ́ ìdènà olè jíjà ti titiipa ìlẹ̀kùn.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa